8 ตอบกลับ

แล้วแต่น้องจะอยู่ท่าไหนถ้าขาบังหรือน้องหนีบไว้ก็ยากจะเห็นค่ะเราไปซาวดู4ครั้งเพราะลุ้นเพศลูกมากครั้งที่4ถึงยอมอ้าให้เห็นตอน23วีคค่ะได้ลูกสาวสมใจตอนนี้26วีคแล้วค่ะ

แล้วแต่น้องค่ะ..บ้านนี้ชาวด์ครั้งที่3แล้วยังไม่เห็นเพศเลยค่ะ😄

บ้านนี้ตรวจ15สัปดาห์2วันค่ะ เห็นชัดเลยจู๋โผล่ ได้ลูกชายสมใจ😂❤️

VIP Member

พึ่งไปซาวด์มาเมื่อวานค่ะเเต่ไม่เเน่ใจว่าเป็น ญ หรือ ช

ถ้าน้องไม่หนีบก็เห็นค่ะและถ้าเป็นผู้ชายก็จะดูออกเลย

Super Mum

ถ้าน้องไม่หนีบขาไว้ก็สามารถเห็นเพศเลยค่ะ

ถ้าน้องไม่หนีบก็มีลุ้นจ้า😁

บ้านนี้เห็นชัด 18สัปดาห์ค่ะ