13 ตอบกลับ

ท้องแรก เริ่มรู้สึกน้องดิ้นตอน20w ท้องนี้ท้องสองเริ่มรู้สึกน้องดิ้น14-15wคะ ตอนนี้19wดิ้นแรงเวลาแม่กินอิ่มค่า😆

ขอบคุณ​ค่ะ​🤍​

20 วีคยังรุ้สึกบ้างไม่รุ้สึกบ้างยุ่เรยค่ะดิ้นน้อยดิ้นเบามากอาจจะเปนเพราะได้ลูกสาวด้วยมั้งคะ

บ้านนี้ตอดตอน17wคะ

แล้วแต่คน แล้วแต่หน้าท้องแล้วความรุ้สึกค่ะไม่เหมือนกันสักคน

อ๋อ​ ขอบคุณ​ค่ะ

ท้องแรก 19 weeks ตอนนี้เริ่มรู้สึกเป็นบางครั้งค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ🤍

VIP Member

บ้านนี้เริ่มตอดตอน16วีคค่ะ ท้องแรก

อ๋อ​ ขอบคุณ​คุณ​ค่ะ❤️

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ🤍

VIP Member

ท้องแรกเริ่มตอด16wค่ะดิ้นตอน19w

ขอบคุณ​ค่ะ🤍

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกได้ประมาณ 20 วีค

ขอบคุณ​นะคะ​🤍

บ้านนี้เริ่มดิ้น20w ค่ะ

อ๋อ​ ขอบคุณ​ค่ะ🤍

16wเริ่มตอดค่ะ20wจะดิ้น

ขอบคุณ​นะคะ🤍