16 ตอบกลับ

ปกติดีค้ะมีแค่อาการเจ็บและปวดตรงบริเวณแผลที่ฉีดนิดหน่อยค่ะ เหมื่อนปวดตึงยกแขนไม่ขึ้นสักเท่าไร่มีอาการ2-3วันนี้ได้4วันแล้วไม่ปวดตรงแผลฉีดแล้วค่ะ35w4d พึงไปฉีดมาเมื่อวันที่31 ส.ค64นี้ค่ะเข็มแรก

ปวดแขนอย่างเดียวตอนกลางคืน ปวดหนักกว่าบาดทะยักนิดหน่อย เช้ามาก็ดีขึ้นจ้าา ไม่รู้จะคลอดก่อนฉีดเข็ม 2 มั้ย เข็มแรก 36 w จ้าา

บ้านนี้ ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แต่ปวดแขนมากๆ เข็ม2จะไปฉีดวันที่18กันยานี้ค่ะ ไฟเซอร์เหมือนกัน

ฉีดตอน 26 w หลังฉีดง่วงๆค่ะ มีปวดแขนอยู่ 2 วัน ไม่มีไข้ ตะหนูดิ้นปกติ ดิ้นแรงเหมือนเดิม

มีไข้ต่ำๆ ปวดแขนเหมือนตอนฉีดบาดทะยักค่ะ กินพารา เช็ดตัวบ่อยๆ เป็นวันนึงก็หายค่ะ

ปวดแขนนิดหน่อยค่า แต่รวมๆถือว่าปกติ **26 สป.ค่า // คุณแม่หายห่วง ไม่ต้องกังวลนะคะ

ปวดแขนอย่างเดียวค่ะ ตัวน้อยดิ้นปกติดี ของเราเข็ม2 21กันยานี้

มีค่ะ https://community.theasianparent.com/q/รีวิว_ฉีด_pfizer_เข็มแรกค่ะ_สำหรั/3501378?d=android&ct=q&share=true

ฉีดตอน 35W2D มีอาการปวดแขน2 วัน ปวดหัวนิดหน่อยทานพาราไป1เม็ดค่ะ

เราปวดแขนวันเดียวค่ะ ปวดน้อยกว่าฉีดบาดทะยัก​ ไม่มีไข้ค่ะ