5 ตอบกลับ

ตอนนี้ก็ขาดไป 1 วันค่ะบ้านนี้ว่าจะตรวจช่วงโครงสุดท้ายเลยค่ะวันที่ 6-7 เลยค่ะกลัวแห้วอีกรอมา 1 ปีเต็มๆหลังจากท้องลมไป

ว่าจะรออีกสักหน่อยเหมือนกันค่ะลุ้นมากค่ะ

ตรวจเลยค่ะแม่บ้านนี้ประจำเดือนขาด3วันตรวจก็เจอเลยค่ะ พึ่งไปฝากท้องมาเมื่อเช้านี่เองค่ะ😊

ตรวจแล้วแบบนี้คือท้องใช่ไหมค่ะ

ทางนี้ก็ขาดไป 23 วัน ค่ะ ยังไม่กล้าตรวจกลัวผิดหวังอีกค่ะ

ตรวจได้เลยค่ะ​ เค้าเลื่อน4วันตรวจก็ขึ้น2ขีดเลยค่ะ

ท้องแล้วจ้าขึ้น2ขีดจางๆก็ท้องแล้ว👶🏻❤️

ตรวจได้เลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ 😊