4 ตอบกลับ

เรากับเขาอาจไม่ได้เกิดมาเป็นคู่กันค่ะ ถึงไม่ได้เลิกกันวันนี้ก็ต้องมีสักวันที่ต้องพลัดพลากค่ะ พยายามมองว่าเป็นธรรมดาของโลกนะค่ะ ทุกคนเกิดมาก็ต้องจากกัน ไม่จากเป็นก็จากตาย ความรักที่ไม่มีวันหมด คือความรักของแม่และลูกค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ เดี๋ยวก็จะได้เจอหน้าตัวน้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ☺️

VIP Member

อย่าเครียดหรือกังวลมากไปนะคะ ใครไม่รักเรา แต่เราต้องรักลูกและรักตัวเองให้มากๆค่ะ อย่าลืมดูแลดูตัวเองทั้งสุขภาพกายสุขภาพใจนะคะ ยิ่งเราดูแลตัวเองดีเท่าไหร่ ก็จะยิ่งส่งผลดีต่อลูกมากเท่านั้นค่ะ ❤️ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ☺️

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ อย่าเครียดอย่ากังวลนะคะ จะส่งผลถึงลูก

ขอบคุณนะคะ 💕

เปนกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณค่ะ ☺️