13 ตอบกลับ

35+4บวมเหมือนกันค่ะ กลางคืนใช้หมอนรองเอาค่ะ ช่วยได้ แต่พยายามอย่าเดินเยอะ นั่งอย่าห้อยขาค่ะ

บ้านนี้37+ บวมเหมือนกันค่ะ ตอนกลางคืนเอาหมอนมารองยกเท้าขึ้นสูงก็ดีขึ้นค่ะ

บ้านนี้เป็นมา 2/3 รอบแล้วค่ะ ถ้านอนพัก เอาหมอนหนุนขาสูงๆก็หายได้ค่ะ

บวมตั้งแต่35วีคเลยค่ะ ทั้งเท้า ทั้งขา เดินนานไม่ได้เลยค่ะปวดขามาก

บวมเหมือนกันค่ะแม่ บ้านี้มือก็บวมด้วย มือแม่บวมไหม

บ้านนี้เท้าบวม ช่วง34วีค ตอนนี้36วีค หายบวมแล้วค่ะ

36+1เหมือนกันเลยค่ะ แต่แม่บ้านนี้ไม่บวมเลย

36+1เท่ากันค่ะเเม่ ตอนนี้บวมเป้งเลยค่ะ555

36วีคแต่บวมมาตั้งแต่35วีคเช่นกันคะ

เหมือนกันค่ะแม่ เท้าอูมๆอวบๆขึ้น