1 ตอบกลับ

TapFluencer

ไม่เป็นไรจ้า พี่ไม่รู้ว่าพลาดหรือตั้งใจ ยังไงถ้าตัดสินใจเก็บเขาไว้แล้ว เราก็เลี้ยงเขาให้ดีที่สุดค่ะ ดูแลให้ดีที่สุด ให้คนอื่นเห็นเลยว่าเราก็ทำได้ดี เรียนรู้การเป็นแม่ไปพร้อม ๆ กับการเติบโตขึ้นไป มีลูกเป็นเพื่อน ก็ดีไปอย่าง พอลูกโตเราก็ยังไม่แก่ โฟกัสแค่ลูก ครอบครัว และชีวิตเราก็พอค่ะ ถ้าคนอื่นอยากมายุ่งกับเรา ก็เรื่องของคนอื่น เราท้องเรามีลูกมันก็เรื่องของเราและครอบครัว คนอื่นไม่ได้มาเลี้ยงช่วย ไม่ได้ให้เงินใช้ ไม่ได้หาข้าวให้กิน ไม่ต้องไปแคร์จ้า

หื้อขอบคุณนะคะพี่ ❤️