63 ตอบกลับ

ติดก็ได้นะคะ ในความคิดส่วนตัว คนจะได้รู้ว่าเราท้อง เผื่อเค้าจะได้ระมัดระวังเราด้วย

ตัวหนูรู้ว่าท้องก็ติดเลยค่ะ แต่เห็นเขาบอกว่าท้องออกค่อยติดแต่หนูกลัวเลยติดไว้ก่อน

ใช่ๆๆตัวเชื่เหมือนเขาเลย

เราติดตั้งแต่รู้ว่าท้องคะ555 จริงๆไม่รู้หรอกว่าเขาติดทำไมกัน แต่ทำตามคำโบราณคะ😁😁

เหมือนกันคะ ที่ติดเพราะคนแก่ที่บ้านบอก

VIP Member

บ้านนี้ ไม่ติดเลย …บางทีติด บางที ไม่ติด แล้วแต่โอกาส แต่ส่วนมากไม่ติด 😊

ท้องอ่อนแนะนำให้ติดดีกว่าค่ะคนจะได้รู้ เสี่ยงโดนเดินชนหลายอย่างค่ะ

ติดเพื่อให้คนอื่นรู้ว่าท้องค่ะ โดยส่วนตัวท้อง2คนไม่ได้ติดเลยค่ะ

อย่าไปสนใจคำพูดคนอื่นค่ะ บ้านนี้ติดตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ติดตั้งแต่รู้ว่าท้องคะตอนนี้ก็19สัปดาห์แล้ว คะ

VIP Member

ติดเลยค่ะแม่เขาจะได้รู้ว่าเราท้องจะได้ระวังเรา

ขอบคุณมากคะแม่❤️

TapFluencer

บ้านนี้ติดบ้างไม่ติดบ้าง แต่ส่วนมากจะไม่ติดค่ะ