10 ตอบกลับ

ถ้าศัพท์ทางการแพทย์เรียกสิวเด็กคะ ห้ามบีบ หมั่นทำความสะอาด ไม่นานน้องก็หายคะ บ้านนี้ประมาน 3 เดือนหายเกลี้ยงเลยคะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ใช้ Fae & mae และเช็ดหน้าด้วยน้ำ อุณหภูมิประมาณ 25 ถึง 27 องศาเช้าเย็นและหลังทานนมเช็ดบริเวณแก้มและปากค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่าาใช้ตัวนี้ลดไวมากค่ะตอนนี้น้องได้18วันใช้อยู่ค่ะอ่อนโยน

ใช่ค่ะตัวนี้ไม่ต้องรอให้หายเองเลยค่ะหายไวกว่าหายเองอีกกก

เดี่ยวก็หายไปเองค่ะแม่ตอนคลอดลูกเราก็เป็นตอนนี้หายแล้วค่ะ

ของเราหายไปเองค่ะไม่ได้ทำอะไรแค่อาบน้ำให้ลูกบ่อยๆค่ะ

เอาสำลีชุบน้ำเกลือเช็ดก็ได้ค่ะแม่น้ำเกลือคลีนแอนด์แคร์ที่ร้านขายยามีขายค่ะเช็ดเช้าเที่ยงเย็นนะคะ

ผื่นแรกเกิด ใช้เวลาพักใหญ่ๆ เดี่ยวก้อหายคะ

อ๋อค่ะ เริ่มขึ้นเพิ่มด้วยค่ะ

เราใช้ยูเซอรีนโอเมก้าทาให้ค่ะ

ทาบีแพนเท่นช่วยได้เยอะเลยแม่

บ้านนี้ก็หายเองค่ะ

อ๋อค่ะ

หายเองค่ะ

ของเรา8-10วันหายเองค่ะ