6 ตอบกลับ

พาราได้ค่ะ ครั้งละ 1 เม็ด ซ้ำได้ทุก 4 ชม. แต่อย่าทานติดต่อกันเกิน 3 วันนะคะ ลองปรึกษาหมอดูนะคะแม่ เพื่อมีปัญหาอะไรกับฟัน ช่วงครรภ์ 4-6 เดือน ทำฟันได้ค่ะ

ปวดฟันควรหาหมอฟันคะ ระวังฟันอักเสบติดเชื้อ ส่งผลถึงลูกในท้องนะคะ อันนี้หมอที่ฝากครรภ์แนะนำมา

ไปทำฟันดีกว่าค่ะ..อย่าปล่อยใว้ แม่บ้านนี้ก็ปวด...ปวดไม่หายด้วยค่ะ ทรมารมากๆ

พาราได้คะ บ้านนี้ก็ปวด กินทุกวันเลย แต่ตอนนี้ถอนออกเรียบร้อยคะ

VIP Member

กำลังปวดเหมือนกันเลยคะ ท้อง 5 เดือน

กินได้แต่พาราค่ะ

แล้วพอรู้มั้ยค่ะ กินได้กี่เม็ดตอนวัน