2 ตอบกลับ

ตู้เย็น1ประตูใต้ฟรีช3-8วัน ในฟรีช2-3อาทิตย์ ช่องธรรมดา1-3วัน ตรงประตู24ชม. ตู้เย็น2ประตู ใต้ช่องแช่แข็ง3-8วัน ในช่องแช่แข็ง3-6เดือน ช่องธรรมดา1-3วัน ตรงประตู24ชม. ตู้แช่แบบใสน้ำแข็งอยู่ได้6-12เดือน ขึ้นอยู่กับว่าเปิดตู้บ่อยรึป่าวถ้าตู้ไม่ค่อยได้เปิดก็จะอยู่ได้นานกว่านั้นอีก อีกอย่างนมแม่ไม่ได้เสียง่ายขนาดนั้น เพื่อความสบายใจชิมก่อนป้อนทุกครั้ง ไม่เปรี้ยวคือไม่เสีย

ขอบคุณคุณค่ะ😊

แม่ใช้ตู้แช่แบบไหนคะ ระยะเวลาการเก็บขึ้นอยู่กับตู้แช่ด้วยค่ะ

แช่ตู้เย็นปกติค่ะ