7 ตอบกลับ

VIP Member

แนะนำให้ไปหาหมอนะค่ะแม่ บอกอาการเขาจะจัดยาที่เราสามารถกินได้ไม่มีผลข้างเคียงต่อเด็ก แนะนำหาหมอดีกว่าซื้อมากินเองค่ะ

กอดกาวิสคอนไว้แน่นๆเลยค่ะ ตอน 25-28 วีคเราแย่มากกับกรด ตอนนี้เริ่มดีขึ้นค่ะ

VIP Member

เราไปหาหมอรพ.ก็จ่ายกาวิสคอนให้คะ คนท้องทานได้ปลอดภัยคะ

28 w เริ่มแสบร้อนในคอ กลางอก ทรมานมาก ก็กินกราวิทคอนค่ะ

บ้านนี้กินกาวิสคอนค่ะ ทรมานไม่ได้นอนเลยถ้าไม่กิน

หาหมอได้เลยค่ะแม่ ให้หมอจัดยาให้นะคะ

แอนตาซิลก็กินได้ค่ะคนท้องมักเป็นค่ะ