27 ตอบกลับ

ซาวด์ครั้งเเรกค่ะ 8วีค2วัน ซาวด์หน้าท้องก็เจอตัวน้อยเลย ปัจจุบันแม่ได้11วีค6วันค่าา😊

ซาวด์ตอน8วีค1วันจ้า เจ้าจิ๋วมีหัวใจเต้นตุ้บๆแล้วนะแม่🤗💓

Super Mum

8 สัปดาห์ 1 วันค่ะ ถ่ายกับไฟรถค่ะภาพออกส้มนิดหน่อย😂

ปัจจุบันแม่กี่สัปดาห์แล้วคะ

8 วีค เห็น ได้ยินเสียง หัวใจ ดวงน้อยๆ ดีใจมากค่ะ

8w ได้ยินเสียงหัวใจครั้งแรกตื่นเต้นมากค่ะ😍

8+2 คะ ตัวโตมากอัลตราซาวด์อายุเยอะกว่า นับปจด

ไม่ได้บำรุงเลยคะบ้านนี้แพ้ท้องแต่กินโฟลิคทุกวันคะ ตอนนี้บ้านนี้ยังไม่เริ่มกินนมเลยคะ เน้นพวกผลไม้มากกว่า

8w+1 day ค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจน้องแล้วค่ะ

ซาวผ่านหน้าท้อง ตอน 7w6d เกือบ8ค่ะ

8 w เมื่ออาทิตที่แล้วคะ

ทางช่องคลอดค่ะ

8w 5d ผ่านช่องคลอดนะคะ