63 ตอบกลับ

ของบ้านนี้ซาวด์ครั้งแรก 6+4 เจอแต่ถุงค่ะ หมอนัดอีกที11w แม่รอไม่ไหว กังวลใจเลยไปซาวด์ที่คลินิค 8+3 เจอตัวน้องแล้วคะ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ น้องยังเล็กมากๆ

ในรูปคือตอน 5w+2 เห็นถุงตั้งครรภ์7m.กับถุงไข่แดง รอซาวด์อีกทีวันพุธหน้าเหมือนกันค่ะตอน7weeks ดูหัวใจน้อง ตื่นเต้นและกังวลเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้นะคะ

รอซาวด์เสร็จจะมาอัปเดตนะค่ะแม่ๆ ทั้งตื่นเต้นทั้งกลัว เพราะไม่แพ้ไม่อะไรเลยกลัวท้องลม 😂😂

แม่ตรวจเรียบร้อยแล้วค่ะ ❤️ หัวใจน้องเต้นปกติ แต่อิแม่ตื่นเต้นจนหัวใจเต้นรัวๆๆๆ

7 w ค่ะ ซาวด์หน้าท้องเจอแต่ถุงน้ำคร่ำ ซาวด์แบบสอดถึงจะเห็นตัวเด็กค่ะ

หมอนัดซาวด์ใหม่ เจอน้อง 10w5d ค่ะ ไปซาวด์ครั้งแรกตอน 5w ก็ไม่เจออะไรเลย

ของเราตอนไปตรวจครั้งที่ 2 ตอนนี้เรา 19w แล้ว #เบบี้แฝด

VIP Member

ซาวด์ครั้งแรกที่ไปฝากเรยคะ☺️☺️ ตอนนี้ได้33w1dแล้ว

รูปแรกของเจ้าตัวน้อย​17weeks ตอนนี้​32+2แล้วค่ะ😇💝

ตอนน้อง 8 w แต่ตอนนี้น้องได้1เดือน22วันแล้วค่ะ