53 ตอบกลับ

9 ก.ค.จ้า ซาวด์แล้วหมอบอกผู้หญิง90%. แม่ปลื้มมากอยากได้ลูกสาวพอดี ดิ้นเก่ง❤️❤️

8ก.ค.คะ ตอดแล้ว รู้สึกว่าดิ้นเป็นบ้างครั้ง แม่บ้านนี้ปวดหลังปวดเอว มากๆคะ

36+2ค่ะ​ พี่กะน้องเค้าแหล่ะถ่ายทุกวันก่อนนอน❤️❤️❤️ พี่รักน้องแร่ะแม่ดูออก

คลอด22ก.ค.ยังไม่ทราบเพศค่ะมีปวดหลังปวดขานอนหลายท่ากว่าจะหลับ

ท้องใหญ่จังเลยค่ะ แฝดป่าวคะ บ้านนี้ตอน7เดือนแค่นี้เองค่ะ ท้อง2

ไม่แฝดจ้า ท้อง3แล้วค่ะแม่

1 กรกฎา64ค่ะ เเต่ท้องยังเล็กอยู่เเม่ท้องเเฝดหรือคนเดียวคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ตอนนี้เรา 11 wk รอท้องใหญ่คงเป็นเหมือนกัน 😂

34+6 คลอด 30 มีนา ปวดหน่วงมากคะ ลูกดิ้นบ่อย โก่งตัวเก่ง

วันนี้ลุงหมอนัดมาดูผลเลือดและดูเพศจ้า #ทีมกรกฎาคม♥️

20กค.64 ตอดบางครั้งจ้า 18+5💞 เพศยังไม่รู้น้องนอนหนีบขา