53 ตอบกลับ

20​Week.6วัน กำหนด4ก.ค.คะเป็นเหมือน​กัน ปวดเมื่อย​เฉพาะหลังปวดมากเลย​ เริ่มดิ้นบ่อยแล้วคะรู้สึก​วันนึง4/5ครัั้งแล้วลูก​สาว​คะ💖

17W กำหนด27ก.ค ลูกเริ่มตอดตุบๆเเล้วค่ะ ปวดหลัง ปวดขา ฉี่บ่อย เวลากินอะไรไปก้รู้สึกเเน่นอึดอัดไปหมดค่ะ นอนไม่คอยหลับ🥰

9 ก.ค จ้า ยังไม่รู้เพศเลยย แม่ปวดเอวมากเวลานอนหงาย น้องตอดไม่ค่อยบ่อย แต่ตอดทุกวัน แม่น้ำนมไหลแล้ว น้ำหนักขึ้นมา 2 โล

กำหนด กค. บางวันก็ตอดทั้งวัน บางวันก็นิดหน่อย จะปวดเอวเฉพาะเวลายืนนานๆ ตะคริวกินน่องบ่อยมากตอนกลางคืน

6​ กค​ ตอดตุบๆเป็นบ้สงครั้งค่ะ​ ปวดหลังบ่อย​ เวลานอน​ น้องจะตอดเก่งกว่าเดิม​ ได้ลูก​ ผู้ชายจ้า

แม่บ้านนี้กำหนดผ่า 14ก.ค ทีมลูกสาวค่ะ กลางคืนนี่ตอดดีมากเลยค่ะโกงตัวพาอิแม่นอนไม่หลับเลยค่ะ

@21w1d น้องเริ่มตอดตุบๆบ่อยขึ้น บางทีดิ้นแรงมากจนแม่ตกใจเลยค่ะ มีอาการปวดหลัง ปวดขา ่อยขึ้นค่ะ

ขอสอบถามหน่อยนะคะ เวลาน้องตอด ความรู้สึกเป็นไง ของเรา18+2 ยังไม่รู้สึกเลย กังวลมาก🥺🥺

บ้านนี่18 เริ่มตอดแล้ว เอามือวางขึ้นเป็นก้อนๆเลยสู้มือ คงเป็นที่ผนังท้องแต่ละคนมั้งค่ะ แต่เค้าอ้วนนะก่อนท้อง70 เลย

VIP Member

22กรกฎาคม​ค่ะ​ ถีบเก่งมาช่วงกินข้าว​ น้ำหนักขึ้นมา8โล​ ลงเเม่หรือลงลูกก็ไม่รู้555

กลางคืนตอดเก่งค่ะ ได้เพศ ชาย 17กค. อิแม่มีปวดหลังลามไปก้นกบนิดหน่อยค่ะช่วงนี้