29 ตอบกลับ

ซาวด์ตอน 30 สัปดาห์ บ้านนี้ แก้มดึงจมูกไปหมดแล้วค่ะ 🤣🤣ตอนนี้ 37 สัปดาห์แล้วค่ะ

บ้านเหมือนกัน เดือนที่แล้วจมูกโด่งเชียว มาเดือนนี้จมูกลูกหาย🤣🤣

ซาวเเบบนี้เท่าไหร่ค่ะ พอดีฝากอนามัยเเต่ไม่ไปซาวที่คลินิกไม่รู้ราคา

แล้วแต่คลีนิกในแต่ละพื้นที่ค่ะ ลองดสิร์ชๆสอบถามทางคลีนิกเอานะคะ บ้านนี้1800จ้า

ซาวด์ตอน32+4 ค่ะ นน.2544กรัม หมอบอกไม่ยอมให้เห็นหน้าชัดๆเลยน้องนอนเฉียงๆ

🥰🥰

32วีค ปลายมี.ค.63 ค่ะ น้ำหนัก2,096กรัม เริ่มมีแก้มล่ะ นอนอมมือเพลินเลย

บ้านนี้ชอบเอามือปิดน่า สงสัยน้องขี้อาย

😍😍 น่าชังมากคะ บ้านนี้ก็รอลุ้นเหมือนกันคะ แตกมีนาเหมือนกันคะ

🥰🥰

ตอนซาวด์32วีค ค่ะ ตอนนี้34แล้วจ้าคุณหมอบอกกำลังเม้มปากพอดี

🥰🥰

บ้านนี้ตอนน้อนอายุครรภ์29 w. คะ ตอนนี้ 34+5 แล้วจ้า😘

อัลตร้าซาวด์กี่มิติคะทำไมเห็นหน้าชัดจัง

แม่ฝากพิเศษที่คลีนิคคะ เดือนล่ะ800ถ้ารอบไหนไม่มียา แม่จ่ายแค่500บาทค่ะ

31 w 1500g น้อยไปไหม แต่ไม่ยอมเอามือออกเลย

น่ารักกจังงเลยยลูกกแก้มมาเต็มเลยย.😍

ขอบคุณค่ะแม่🥰