95 ตอบกลับ

น้องพิชญาภา 4 วันจ้า ยังไม่ได้ออกจากโรงบาลเลย น้องได้ส่องไฟ

โอ้ยยยขอผมมาบ้านนี้หน่อยลูก❤❤❤บ้านนี้คนแรกผมบางมากค่ะ😅

สอบถามหน่อยค่ะผ้าที่รองสีเหลืองในรูปใช้ดีไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

ผมดกมากลูก. แม่บำรุงด้วยอะไรค่ะตอนตั้งครรภ์

เห็นเค้าว่ากินพวกงาดำจะทำไห้ผมดกดำ แม่เลยทานตั้งแต่รู้ว่าท้องจนคลอดเลยค่ะวันละกล่อง สลับกะนมาอย่างอื่นด้วย

แก้มเยอะเหมือนกันเลย มีนา 1เดือน 11 วันค่ะ

หูยย แก้มน่าหยิกมากลูก🥰

น่าเอ็นดูมากเลยค่ะ ผมเยอะจังลู๊กก

น้องพอร์ชเตอร์ 1 เดือน 23 วันค่ะ

น้องพอร์ช อายุ1เดือน2วันฮับ😊

น้องพอตเตอร์ 3 เดือน 9 วันคัฟ

VIP Member

น้องนิคเนม​ 2เดือน​9วันครับ