12 ตอบกลับ

บ้านนี้มีภาวะรกเกาะต่ำตอน 17 w งดยกของหนัก งดมีเพศสัมพันธ์ งดเดินทางบ่อยๆ ไปตรวจอีกทีตอน 21 w รกก็ปกติแล้วค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน 21w ค่ะ รอลุ้นอายุครรภ์มากกว่านี้ค่ะแม่เผื่อรกจะเลื่อนขึ้น ปฏิบัติตามคำแนะนำของหมอค่ะแม่

ของหนูดูไม่ออกเลยคะ

ดูไม่ออกเหมื่อนกันค่ะอยากรู้น้ำหนักลูกมากกว่าค่ะหมอก็ไม่ได้บอกเราว่าน้ำหนังลูกเท่าไร

19w รกเกาะต่ำ เหมือนกันจร้า รอตรวจ อีกทีตอน 7 เดือน ช่วงนี้หมอให้งดยกของหนัก

VIP Member

เพิ่งซาวมา หมอบอกเสี่ยงเหมือนกันคะ งดยกของหนัก

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่พอใกล้คลอดก็เคลื่อนออกค่ะ

แม่งดยกของหนัก พยายามเดินให้น้อยที่สุดนะคะ

เด็กอยู่ตรงไหนคะ ดูไม่ออกเลยย

โล่งใจ 😁 ขอบคุณนะคะ

ขอบคุณนะคะ ทุกเม้นเลย ❤️

พยายามอย่าไปมาบ่อยค่ะ