13 ตอบกลับ

ถ้าถามเรื่องความผิดปกติ คุณต้องถามหมอนะคะ คนในนี้คงแค่เอาภาพใบซาวของเขาให้ดูได้ แต่คงไม่สามารถบอกได้ว่าผิดปกติ แต่หมอน่าจะบอกถ้ามีอะไรที่ลูกผิดปกติ ต้องถามหมอทุกครั้งที่เจอค่ะ

ภาพตอน 16 วีคค่ะ ล่าสุดซาวด์ตอน 20 วีคน้องหันหลังให้เลยมองไม่ค่อยเห็นอะไรเลยนอกจากหัวกับกระดูกสันหลัง

ภาพนี้ตอน 16w ค่ะ คุนหมออาจจะดูหลายมุมป่าวค่ะเลยมีภาพนี้ ถ้ามีความผิดปกติคุนหมอจะแจ้งนะคะ

ถ่ายตอน24วีคค่ะ ตอนนี่33วีคแล้วค่ะ ยังไม่รุ้เพศเลย

น่าจะเป็นจากหลายๆมุม เวลาคุณหมอหมุนมือด้วยค่า 🥰

ถ้ามีความผิดปกติหมอต้องแจ้งแล้วค่ะแม่

แบบนี้ล่ะค่ะ ผ.ญ ผ.ช ค่ะ 5เดือนแล้วค่ะ

รูปนี้ตอน14วิคค่ะ น้องนั่ง

ซาวตอน 14 วีคค่ะ ❤️

ตอน17วีคค่า