112 ตอบกลับ

น้องไอริณเกิด29เมษ 1เดือนกับ16วันค่ะ คลอดคบกำหนดค่ะน้ำหนักแรกเกิด3118ตอนนี้น้ำหนัก4.5

ขออนุญาตค่ะ ถึงไม่ได้เกิดเมษา แต่2เดือนครึ่งค่ะ เจ้าสกาย เกิดเดือนมีนา

คอเริ่มแข็งแล้วค่ะ จับน้องคว่ำบ่อยๆ

5เมษา63 น้องโตย่า 2 เดือน 5วันครับ เมื่อวานไปหาหมอมาผมได้นำหนัก 4.75 ก.ก ครับ

เปล่านมผงค่ะแม่ไม่มีนำนมตั้งแต่แรกคลอดค่ะ

8เมษาค่ะ ก่อนกำหนดด้วยแรกเกิด1.8 กก. ตอนนี้ นน. 3.8กก.ครับ 😻

ซนมากด้วยค่ะ เผลอเกาหน้าเป็นแผลด้วย 😹

VIP Member

คว่ำเร็วมากค่ะ คว่ำเองหรือแม่จับคว่ำค่ะ

แม่จับน้องคว่ำเองค้า

ณิริน 22 เมษาค้า ยังไม่ครบสองเดือนเต็ม 🥰

น่ารักจังงง🥳

ข้าวฟ่าง 18. เมษา ครับ เกิดมาผมดก มี 2สี

ขอบคุณครับ

บ้านนี้20เมษาตั้งคอได้แปเปเดียวคะ😊

เก่งจังเลยย

น้องเพลง 9 เม.ย เหมือนกันคร้าาาา

คลอด รพ.วิภารามอมตะนครจ้า 😀

เกิด 7 เมษา #น้องเทียนหอมค่ะ

5 กิโล จ้า