83 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ตอดครั้งแรกตอน17wค่ะ น้องก็ตอดมาเรื่อยๆ ตอนนี้18+5ก็เริ่มรู้สึกชัดขึ้นค่ะ

แม่ท้อง2แล้วคะ ตอนนี้19W6Dโก่งตัวบ่อย กระตุกบ่อย ทำให้ปวดฉี่บ่อยด้วยคะ

บ้านนี้เริ่มตอดตอนประมาน20วีคค่ะเพราะแม่หน้าท้องหนาเรยรู้สึกช้าหน่อย

บ้านนี้ตอดช่วง3-4เดือนเวลารุ้สึกว่าเขาขยับพอเอาไฟส่องนี้เงียบกริ้บ

บ้านนี้ ตอดตอน20wค่ะ หมอบอกอยู่ที่ผนังหน้าท้องแม่ว่าหน้าไหมด้วยค่ะ

เรามีหน้าท้องอยู่แล้วค่ะ เลยรู้สึกว่าน้องยังไม่ตอด✌️💕💕😘

VIP Member

18วีคกว่าเอามือวางๆจิ้มๆที่ท้องนี่ถีบส่งกลับมาเลยค่ะ

บ้านนี้ตอดตอน15wค่ะ ใจเย็นๆนะคะแม่ผนังท้องแม่อาจจะหนา

บ้านนี้เมียผม 20W6D ยังไม่รู้สึกตอดเลยครับ #ท้องหนา

เริ่มตอด17วีคแต่นานๆตอดค่ะรู้สึกบ้างไม่รู้สึกบ้าง