33 ตอบกลับ

ที่อ่านมาคิดว่าแล้วแต่คลินิคนะคะ แม่ฝากท้องอายุครรภ์4 w ได้สมุด+ซาว แค่ยังไม่ได้ยามาทาน เมื้อไหร่ที่หมอซาวเจอน้องถึงได้ยามาทานนะคะแม่

ฝากครรภต์รพ.รัฐ ตอน5สัปดาห์ ซาวด์เจอแต่ถุงตั้งครรภ์แต่ก็ได้ยาบำรุงกับสมุดเลยจ้ะ ตอนนี้12สัปดาห์กว่าแล้วจ้า

เราไปฝากตอน 6w หมอยังไม่ทำสมุดให้ค่ะ แต่ให้ยาบำรุงมาแล้ว หมอนัดให้มาใหม่อีก ตอนประมาณ 10w แล้วค่อนทำสมุด

บ้านนี้รู้ว่าท้องตอน 5w ก็ไปฝากเลยนะคะ ซาวน์ยังไม่เจอตัวเด็กด้วยซ้ำ แต่หมอก็จ่ายยาบำรุงให้แล้วค่ะ

ไปตอน 8W หมอให้เจาะเลือดตรวจปัสสวะ 10W นัดอีกถึงได้สมุดได้ยามาทานค่ะ ครบ 15W นัดซาวดูน้อง

ไปหาหมอตอนสี่สัปดาห์ก็ได้ยาบำรุงมาทานนะคะ แต่ยังไม่ได้สมุดไม่ได้ซาวด์แค่นั้น

ตังค์​พร้อม เวลาพร้อม หมอยินดีต้อนรับ​ทุกเวลาค่ะ ยิ่งฝากเร็วยิ่งดี

VIP Member

ไป4วีค คลินิกก็รับฝากนะคะ ทั้ง ซาวด์ดูถุงตั้งครรภ์ และได้ยาบำรุง

บ้านนี้รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยค่ะ หมอนัดซาวด์อีกทีตอน 8W ค่ะ

เราฝาก4wค่ะ ที่คลีนิคหมอให้ยายบำรุงมากินเลยค่ะ