88 ตอบกลับ

บ้านนี้คุณหมอนัดผ่าคลอด24สิงหา ย้งทำงานยุเลย

บ้านนี้15กันยาค่ะ ยังไม่ได้ลางานจนกว่าจะคลอด

หยุดตอน 39 วีคค่ะ หนุดได้ 5 วันคลอดน้องเลยจ้า

บ้านนี้​ 5​ ก.ย​ ก็คิดอยากทำยันคลอดเลยค่ะ​

VIP Member

กำหนดคลอด 28 สิงหาค่ะ ตอนนี้ยังมาทำงานอยู่

ของเราคลอดหลังจากเริ่มลาหยุดได้ 2วันเอง

บ้านนี้คลอด19กันยาแต่เขียนใบลา31สิงหาค่ะ

หยุดแล้วค่ะ ตอนนี้ 37+1 แล้ส รอเจ้าตัวน้อยเลย

ลุ้นๆค่ะแม่

หยุดทำงานตอน36+1คะเเม่กำหนดคลอด12กันยาคะ

บ้านนี้34+6ยังทำอยู่ค่ะ แต่เบาลงแล้วค่ะ