ขอเสียงคุณเเม่ที่คลอด เดือนพฤจิกายนหน่อยค่าา💗👶

ของเรากำหนดคลอด24พฤจิกายน2565ค่ะ เเล้วของเเม่ๆละค่ะวันที่เท่าไหร่กันบ้าง😊#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

160 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้ 11 พ.ย. คะ ลูกสาว ยืนหรือเดินนานๆ ปวดเมื่อยมาก ปวดหลัง ท้องตึง ดิ้นเยอะมาก ดิ้นทั้งวัน

25 พ.ย.ทีมลูกสาวจ้า ท้องใหญ่จนจะแตก ตอนนี้คืออึดอัด แน่น หายใจไม่สะดวก ปวดหลัง ปวดขาไปหมดเลย

VIP Member

กำหนดคลอด3พ.ย65 เดินไปไหนไม่ไหวแล้วค่ะ บ้านนี้ท้องน้องแฝด ปวดจิมิมาก นอนอย่างเดียวเลยค่ะ

VIP Member

14พฤศจิกายนค่ะไม่มีอาการอะไรเลยเดินทำงานบ้านปกติมากๆๆใจอยากคลอดแล้ว😅😅😅😅

TapFluencer

25 พ.ย. ทีมลูกชายท้อง 3 เหนื่อยมากท้องนี้ เดิน ยืน นั่ง นอนร้าวไปทั้งตัวเลยจร้า

VIP Member

บ้านนี้20พฤศจิกายนจ้า ทีมลูกชาย ตอนนี้ปวดจิมิไม่ไหว ขยับทีน้ำตาแทบเล็ด😂😂

กำหนดคลอด19พ.ย.65ค่ะแต่ไม่รู้ว่าจะได้ผ่าคลอดจริงวันไหนรอลุ้นเหมือนกันค่ะ😊

2y ago

จ้าแม่สู้ๆนะค่ะ😊

29 พ.ย ค่ะแม่💕 น้องผู้ชายค้าบบ☺️ ตอนนี้ทะยอยซื้อของใก้ลครบแล้วค่ะแม่🐅😚

กำหนดคลอด26พฤศจิกายน2565ค่ะตอนนี้32 2รู้สึกเจ็บท้องเเบบจี๊ดๆบีบๆบ่อยมาก

22พฤศจิกายน จ้าา ทีมลูกชาย เจ้บเตือนบ่อยมาก ท้องแข้ง ปวดเมิ้ลเมนจะมา