10 ตอบกลับ

ยังไม่เจอค่ะ ของเรา ตอน5วีคเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ ตอน7วีคก็เหมือนเดิมแต่ถึงวงรีๆ ตอน8,9วีค เจอน้องและได่ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

บ้านนี้ซาวผ่านหน้าท้อง6วีคยังไม่เจอเด็กค่ะ เจอตอน8วีคพร้อมหัวใจเต้นค่ะ คุณแม่ใจเย็นนะคะย่างพึ่งคิดมากบำรุ่งเยอะๆ ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 8 week พร้อมฟังเสียงหัวใจ ผ่านช่องคลอดนะคะ ปัจจุบัน 14 week แล้วค่ะ

ตอนนั้น6วีคยังเจอแค่ถุงค่ะ เจอเด็กตอน9วีคค่ะ ตอนนี้16วีคแล้วค่ะ😀

VIP Member

บ้านนี้เจอตอน6wk. ค่ะ ซาวน์ผ่านช่องคลอดเห็นหัวใจน้องเต้นแล้วค่ะแม่

คุณแม่อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ น้องอาจจะเล็กมาก รอตามหมอนัดเลยค่ะแม่ ถ้าไม่มีเลือดออกก็ไม่ต้องกังวลไปค่ะแม่ สู้ๆนะคะ

บ้านนี้เจอตอน6วีคค่ะพร้อมหัวใจเต้น ซาวน์ผ่านหน้าท้องค่ะ

8 วีคเจอชัวร์ค่ะ ซาวน์ทางช่องคลอดนะคะ

6สัปดาห์ตัวเด็กยังเล็กมากค่ะ

บางคนเจอตอน10สัปดาห์ ก็มีจ้า

บ้านนี้เจอตอน7wค่ะ