10 ตอบกลับ

บ้านนี้ต้องกลับไปทำงาน ก็ปั๊มนมทำสต็อกไว้ให้น้องทานค่ะ ถ้าแม่ไม่สะดวกเครื่องปั๊ม แนะนำกรวยสูญญากาศค่ะ ใน Shopee มีขายอันละไม่ถึงร้อย เวลาเอาน้องเข้าเต้า อีกข้างให้ใข้กรวยสูญญากาศจุ๊บไว้ค่ะ จะได้เก็บเป็นสต็อก

VIP Member

อยากให้แม่ลงทุนซื้อเครื่องปั้มนมไฟฟ้า และถุงนมเตรียมสต๊อกนมให้น้องค่ะ ปั้มเก็บไว้ทุกๆ 3 ชั่วโมงระยะยาวกินนมแม่ประหยัดกว่านมผงเยอะมากๆ และนมแม่ดีที่สุดค่ะ

มันต้องได้ไปเรียนอีกจังหวัดอ่ะค่ะแม่เพราะมันใกล้จะจบแล้ว

ปั๊มนมไว้ไม่ได้เหรอคะแม่ บ้านนี้ก็เรียนไปด้วยแล้วก็ปั๊มนมสต๊อกไว้ให้น้อง แต่ถ้าแม่ไม่สะดวกลองไฮคิวดูค่ะ

ต้องไปเรียนอีกจังหวัดค่ะแม่เพราะมันใกล้จะจบแล้ว

ปั้มนมเก็บไว้ให้ลูกกินระหว่างวันเลยจ้า ประหยัดตังแถมลูกได้กินนมแม่นานขึ้นด้วยนะ

น้องบ้านนี้ 1เดือน12วัน นมแม่น้องเลยให้ทานนมผสม แม่ให้น้องทาน เอส 26 ม่วงค่ะ

แม่มีเครื่องปั๊มนมไฟฟ้ามั้ยคะเวลาว่างปั๊มใส่ถุงแช่เย็นไว้ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ปั๊มนมไว้ก็ดีนะคะ ประหยัดด้วยประโยชน์มากกว่าด้วย

ปั๊มเก็บไว้ทำเป็นสต็อกค่ะ ประหยัดเงินไปเยอะเลย

VIP Member

นมแม่ดีที่สุดนะคะ

S26ค่ะ