4 ตอบกลับ

อดทนนะคะวีคที่14จะเริ่มดีขึ้นเองไตรมาสแรกน้องยังมีถุงไข่แดงอยู่บ้านนี้แพ้จนถึงวีคที่14จะเริ่มแพ้น้อยลงน้ำหนักแม่ลงไป10กว่าโลเลยค่ะ🥹

เป็นเหมือนกันค่ะ แค่น้ำเปล่าก็อ้วกแล้ว แต่เราก็ฝืนกินเข้าไปค่ะ พออ้วกรอบแรกแล้วก็จะฝืนกินต่ออีกนิดหน่อยค่ะเพื่อเจ้าตัวเล็ก ♥️

ฝืนทุกอย่างเหมือนกันค่ะแม่ ฝืนจนแบบอ้วกออกหมด ทำได้แค่นอน จะเข้าวีคที่ 13แล้วยังไม่หายเลยงับ.🥹❤️

บ้านนี้แพ้กินน้ำเปล่าไม่ได้ ต้องกินน้ำหวานกับน้ำส้มแทนค่ะ แต่แบบไม่หวานมากนะคะ

Super Mum

ตอนแพ้ เรากินน้ำหวานค่ะ จะได้มีแรง

ขอบคุณค่ะแม่ หวังว่าคงจะดีขึ้น.❤️