8 ตอบกลับ

ของเราจริงๆตามประจำเดือนขาดอายุครรภ์ก็ประมาณ 9 สัปดาห์ค่ะ แต่ตอนไปซาวด์เจอแต่ถุงตังครรภ์ได้ 6-7 สัปดาห์ค่ะ หมอเลยบอกว่าอาจจะท้องลม หรือเกิดจากจากตกไข่ช้าค่ะ หมอก็นัดอีกทีสองอาทิตย์เหมือนกันค่ะ

ขอให้ปลอดภัยนะคะ

ได้ซาวด์ในช่องคลอดด้วยไหมจ๊ะ​ เราซาวด์หน้าท้องไม่เห็น​ หมอเลยซาวด์ในช่องคลอดให้เจอจ้า​ อายุครรภ์เรา​ 7​ week ลูกหัวใจเต้นแล้วจ้า

ขอบคุณค่ะ

TapFluencer

ปวดท้องไปหาหมอซาวด์ให้ทางช่องคลอดก็เจอตัวน้องพร้อมเสียงหัวจใจเต้นเลยคะ7w

เรามีเลือดไหลกระปริบกระปรอยเจ็บท้องหน่วงๆ 9วีค2วัน หมอซาวด์หน้าท้องยังไม่เห็นน้อง เลยค่ะ

เต็มที่ไม่เกิน12wค่ะ​ ถ้าเกินกว่านี้อาจเป็นท้องลมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ของเราเจอน้องพร้อมหัวใจตอน7wคะ

ปกติจะเจอน้องตอน 6-10 วีคค่ะ

ขอบคุณคะ

ของเรา8wก็เจอเลยค่ะ

เรา8วีคเจอคะ