6 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่แพ้อะไรเลย ตั้งแต่ตั้งท้องอยู่ๆก็ไม่ทานปลาร้าเอาดื้อๆ ทั้งๆที่ก่อนท้องจกส้มตำปูปลาร้าบ่อยมาก แต่อย่างอื่นทานได้ปกติ ผลปรากฏว่าน้องเป็นผู้ชายค่ะ 😄

แม่บ้านนี้ชอบมากค่ะส้มตำปูปลาร้ากินทุกวันมีน้องปุ๊บโบกมือลาปลาร้าเลยจ้าแค่นึกภาพก็เวียนหัว 5555

VIP Member

ขอยกมืออีก1คนจ้า เราชอบกินตำปูปลาร้ามาก อะไรที่เป็นปลาร้าชอบมาก ท้องปุ๊ป แค่เดินผ่อนก็อวกแตกเลยจ้า #ทีมลูกสาวจ้า

น้อนไม่ชอบอ่ะแม่ไม่ต้องกิน 5555

ใช่ค่ะแพ้ม่ได่บอกเพศ แต่เรากินปลาร้าม่ได้เลยค่ะ แต่ได้ผญค่ะ

อยากได้ลูกสาวบ้างจังคะ ทีมลูกสาว😊

แพ้ท้องไม่สามารถทราบเพศได้ค่ะแม่

VIP Member

อาการแพ้ท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะแม่😊

อาการแพ้ไม่ได้บอกเพศค่ะ