27 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็นอนไม่หลับค่ะ31+6แล้ว กว่าจะได้นอนก็เที่ยงคืนตลอดเลย หรือถ้านอนเร็วกว่านั้นก็จะตื่นเวลาตี2แล้วก็อยู่จนเช้าค่ะ😭

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แฟนบ่นบ่อยมากว่าทำไมไม่นอนไวๆ อยากนอนแต่หลับไม่ได้เลยค่ะ ดิ้นเก่งมากๆ แถมปวดฉี่บ่อยมากเลยค่ะ😆

เลือกนอนไวขึ้นค่ะ ปกติ 4ทุ่ม พอท้องก็5ทุ่มยังไม่ง่วงเลย ช่วงนี้เลยนอนตั้งแต่3ทุ่มเอาค่ะ หลับดีขึ้นอยู่จ้า

31wเหมือนกันคะ กลางคืนแทบจะไม่ได้นอนจนถึงตี3ยังดิ้นเก่งอยู่เลย แม่นี้ทั้งง่วงและฉี่บ่อยมากคะ

นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันคะ ลูกดิ้นเก่งมากดิ้นแรงด้วย เลยทำให้เเม่นอนไม่ค่อยหลับ

ลูกจะดิ้นเวลานั้นคะ ปกติจองคนท้อง บ้านนี้ก็เหมือนกันคะ นอนกลางวันได้ดีกว่าคะ

บ้านนี้ 35 วีค เวลาประจำคือ ตี1 - ตี4 ค้าบบบ ดิ้นหมุนวิบวับแม่ไม่ได้นอนเลยยย

นอนไม่หลับค่ะเพิ่ง29wน้องดิ้นเก่งมากค่ะตั้งแต่22-02ค่ะทั้งฉี่ ทั้งหิว😂😂😂

ดิ้นแบบนี้เหมือนกันค่าาาา ตะแคงซ้ายทีขวาที ถีบไม่พักเล้ยยย แม่เพลีย😆

VIP Member

เป็นค่ะแม่วันนี้ตอนนี้เลย 30w+2 นอนไม่หลับเลยจุกค่ะน้องดิ้นเก่งดิ้นแรง