6 ตอบกลับ

บ้านนี้มีกลิ่นเหม็นร่วมด้วย แต่ไม่มีเลือด ไปหาหมอก็ได้ยาแก้อักเสบมากิน แต่แม่ก็ไม่ได้ป้อนลูกเลยค่ะ แม่บ้านนี้ชอบลืม😓

เช็ดให้สะอาดๆเชดบ่อยๆให้เลือดค่อยๆแห้งเดวก้หลุดค่ะบ้านนี้ก็เปนแต่หลุด7วัน

เป็นเหมือนกันค่ะน้องได้11วันแม่เห็นเลือดออกกลัวน้องเจ็บไม่กล้าเช็ดแรง

11วันเท่ากันเลยค่ะ มีเลือดซึมๆไปหาหมอหมอบอกเป็นเพราะสะดือลูกใกล้หลุดค่ะ แต่ใจแม่ก็ไม่กล้าเช็ดไม่กล้าถูไม่กล้ายุ่งเหมือนกันค่ะ🤣

ถ้าน้องไม่มีใข้ไม่งอแงก้ไม่ต้องไปค่ะ

เชดให้สะอาดๆเดวก้ค่อยๆแห้งหลุดค้ะ

มีเลือดออกนิดหน่อยไม่เป็นไรจร้า