4 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ มีเลือดออกเนื่องจากมีการล้วงกระตุ้นปากมดลูก แต่วันถัดมาเริ่มมีอาการเจ็บท้อง กระตุ้นปากมดลูกได้4วัน คลอดเลยค่ะ

นี้ยังเงียบยุ่เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ โดนกระตุ้นตอน38+4 กลับบ้านมาก็มีเลือดออก วันต่อมาก็มีเลือดออกเเต่ไม่เยอะ เลยยังไม่ไปหาหมอ

ถ้ามีอาการปวดขึ้นมาแสดงว่าปากมดลูกจะเปิดค่ะ แม่ต้องไป รพ.

VIP Member

บ้านนี้3วันน้ำเดินค่ะ

โดนเหมือนกันเลยค่ะแม่ เจ็บ2ต่อ ตอนแรกคุณหมอประเมินให้ผ่าแล้วเพราะอายุครรภ์เยอะ แต่แม่อยากลองสู้สักตั้ง