ลูกขี้ไม่ออกทำไงดี

##ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ลูกขี้ไม่ออกต้องสวนก้น เพราะเราให้ลูกกินนมชง ตอนแรกให้ลูกลองกินนมเอนฟา สูตร1 ลูกก็ขี้ไม่ออก แล้วเราก็เปลี่ยนมาให้ลูกลองกิน เอส26โก ลูกก็ทั้งอวกทั้งขี้ พอมาเปลี่ยนมาให้ลอง ไฮคิวชุปเปอร์โก ลูกก็ขี้อยากเบ่งจนหน้าแดงหน้าดำก็ไม่ออก เลยเปลี่ยนมากินนม แล็คโตเย่น ดู ลูกก็ขี้ไม่ออกเลย จนได้ไปหาหมอ หมอเลยสวนก้นให้ ตอนหมอสวนก้นขี้ก็ออกมาเป็นสีดำ แต่พอมาจนถึงเที่ยงคืนน้องก็เริ่มปวดขี้และเบ่งขี้อีกขี้ก็ไม่ออกอีก แล้วเราก็กับมาให้น้องกินไฮคิวเหมือนเดิม เพราะไม่รู้ว่าจะเอานมยี่ห้อไหนมาให้น้องกินถึงจะถูก ##ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แนะนำเป็นนมซิมิแลคค่ะ