29 ตอบกลับ

ท้องตอนอายุ 38 ความเสี่ยงสูงมาก หมอเจาะเลือดอย่างเดียว ผลเสี่ยงต่ำ ขอให้ปลอดภัยนะคะ✌🏻

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้ผลเลือดเสี่ยงสูงเหมือนกัน เจาะน้ำคร่ำ ผลออกกะปกติค่ะแม่ ไม่ต้องกังวลนะคะ

TapFluencer

ขอสอบถามแม่ๆบ้านอื่นที่โดนเจาะน้ำคร่ำนะคะ #ว่าเจ็บไหมคะ กลัวโดนเจาะเหมือนกันค่ะ

ก่อนจะเจาะน้ำคร่ำ ต้องผ่านการเจาะเลือดมาก่อนนะคะ หากผลเลือดสูง คุณหมอจะถามความสมัครใจคะ ว่าจะเจาะไหม

บ้านนี้ตรวจเลี่ยงสูงเจาะน้ำคร่ำผลออกมาปกติจ้าแม่อย่ากังวนนะคะทำใจให้สบาย

ยินดีด้วยนะคะ

เจาะเดือนที่แล้ว จร้า. ผลออกเดือนนี่ ปกติดี หมอบอกผลลูกเป็นดาวโอกาสน้อยจ้า

บ้านนี้เจาะเลือดค่ะผลออกมามีความเสี่ยงต่ำค่ะเลยไม่ได้เจาะน้ำคร่ำค่ะ

เราเสี่ยง1:6ค่ะ ผลออกมาน้องปกติ สู้ๆนะคะถ้าไม่มีกรรมพันธุ์ไม่เป็นหรอกค่ะ

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้ตรวจดาวซินโดม ปกติ แต่ค่า Risk of NTD. 1 in.55 ไม่ปกติค่ะ ตอนนี้กังวนมาก 😥

เจาะเหมือนกันคะผลออกมาปกติดีทุกอย่างได้ลูกสาวด้วยคะดีใจมากเลย

ยินดีด้วยนะคะ ทางนี้ รอผล เดือนหน้าจ้า ลุ้นมาก

เจาะเหมือนกันค่ะ ผลออกมาปกติ แถมรุ้เพศด้วยของเราได้ ผญ.ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ-