18 ตอบกลับ

VIP Member

มันจะร่วงไปเรื่อยๆ ค่ะแม่ เป็นที่ฮอโมนในร่างกาย เดี๋ยวมันก็จะขึ้นใหม่ค่ะ บ้านนี้ร่วงคนแรกตั้งแต่ 3 เดือน ถึง 9 เดือน แล้วมาท้องคนที่ 2 ตอนคนแรก 9 เดือน หยุดร่วง ตอนนี้คลอดน้องมา 3 เดือนแล้วร่วงตั้งแต่ น้อง 2 เดือนค่ะ เบอร์กามอตพอช่วยได้ค่ะ 😊

มันจะร่วงเรื่อยๆอ่าคะ 😂แม่ทำใจไว้เลยค้า. เมื่อไหร่ที่แม่เห็นผมขึ้นเป็นตอๆตั้งๆขึ้นมา นั่นคือหยุดร่วงแล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้ร่วงตอนท้องได้4เดือน​ ตัดสินใจตัดสั้นเลยค่ะ ตอนนี้น้องจะ3เดือนแล้วยังไม่ร่วงเลยค่ะ

เคยได้ยินว่ากินน้ำมันมะพร้าววันละ3ช้อนโต๊ะค่ะ ผมไม่ร่วง ผมสวยด้วยแม่ ผิวดีอีก😁

บ้านนี้ผมยาวถึงก้นต้องตัดสั่นเลยค่ะร่วงหนักมาก พอตัดสั้นยิ่งร่วงหนักไปอีก

บ้านนี้ร่วงตั้งเเต่2เดือนกว่าๆ ตอนนี้น้อง5เดือนเเล้วก้อยังร่วงอยู่เลยคะ

มันเป็นธรรมชาติค่ะแม่ต้องทำใจ บ้านนี้ลูก3คน ร่วงทุกท้องหลังคลอด 😅

เดี๋ยวก็หยุดร่วงค่ะแม่ แต่กว่าจะหยุด ก็ร่วงเกือบจะหมดหัวแล้ว555

เป็นเหมือนกันค่ะ ใกล้จะ 4 เดือนแล้ว ร่วงเต็มพื้นห้องไปหมด 😂

บ้านนี้ตอนท้องไม่ค่อยร่วงค่ะ แต่พอหลังคลอดร่วงหนักมาก