4 ตอบกลับ

ได้แต่รอเลยแม่ ถ้าคลอดธรรมชาติ บ้านนี้ก็กำหนดเดียวกับแม่ โดนกระตุ้นกวาดปากมดลูกไป ปากมดลูกยังไม่เปิดเลย เลือดออกแล้วก็หายไปเงียบกริบ สงสัยจะอยากอยู่กีบแม่อีกหน่อย 40+2 นัดตรวจ+กระตุ้นอีกรอบแม่

ของบ้านนี้คุณหมอนัดกระตุ้นวันที่26นี้ค่ะ

คุณเเม่ไม่ต้องกังวลนะค่ะท่าน้องดิ้นปกติคุณหมอไม่ได้ดี้เเจ้งว่ารกรึน้ำคล้ำเสื่อมถ่าถึง41wคุณหมออาจนัดกระตุ้นคลอดจร้าน้องสามารถอยู่ในครรภ์ได้นานถึง42wเลยค่ะคุณเเม่สู้ๆนะค่ะ✌️

บ้านนี้39วิคก็ไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็เงียบกริบเลยค่ะ

38+6 เงียบกริบเลยค่าาา

สู้ๆนะคะคุณแม่