5 ตอบกลับ

ไม่อันตรายค่ะ เนื่องจากลูกดูดซึมอาหารและแร่ธาตุจากแม่เพื่อไปสร้างตัวอ่อน แนะนำคุณแม่บริโภคธาตุเหล็กเพิ่มค่ะ เช่น ปลาเล็กปลาน้อย ,นม

ไม่อันตรายค่ะคุณเเม่ แต่อย่าเผลอบิดตัวไปมารุนแรงนะคะ เราก็ปวดขาปวดเท้ามากๆๆ ไม่รู้สาเหตุสงสัยเดินเยอะ😂

บ้านนี้ 9w เดินเอามือประคองหลังแล้วค่ะปวดมากกกก ด้วยความที่มีพุงกับก้นใหญ่ไม่อยากเดินเลยค่ะ

ไม่น่าจะมีนะคะ เพราะเป็นเรื่องปกติมั้ง เราก็ปวดหลังนะ😂

ไม่อันตรายค่ะ แต่ต่อไปจะหนักกว่านี้😂✌🏻✌🏻