19 ตอบกลับ

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน20วีคค่ะตอนนี้36วีคกว่าๆดิ้นแรงมากแม่อยากแตกแล้วจ้า

ของบ้านนี้ ลูกตอดแบบรู้สึกได้. 20wค่ะ แต่ดิ้นยังสัมผัสไม่ได้

ตอนนี้แม่ 19วีคเริ่มรู้สึกตอด ไม่รู้แม่คิดไปเองไหม ?

รู้สึกตอด 17 week ดิ้นจนสะเทือนถึงมือแม่ที่จับหน้าท้อง 20week ค่ะ

ของแม่ 19 วีคแล้วเหมือนมีตอดๆแต่ไม่แรงมาก

TapFluencer

ประมาณ 24 วีคนะค่ะ..ถึงจะรู้ค่ะ..20 วีคก้ยังไม่ค่อยเท่าไรค่ะ

ขอบคุณมากน้ะค่ะแม่?

บ้านนี้รู้สึกตั้งแต่ 11w เร็วไปมั้ยคะเนี่ย?

ว้าวว เร็วมากค่ะแม่ นี้แม่เข้า 19 วีคเพิ่งเริ่มรู้สึกตอดแรงๆ

5เดือนพอดีค่ะ จะดิ้นช่วงตอนตี2-ตี3ค่ะ

ดิ้นแรงเป็นบางทีค่ะบางทีก็เบา

บ้านนี้ท้องแรกรู้สึกลูกดิ้น ตอน20w ค่ะ

ตอนนี้แม่ 19 วีค รอๆๆให้20 วีคไวๆ??

บ้านนี้รู้สึกตั้งแต่16วีคเลยค่ะ

ว๊าวว รู้เร็วมากเลย แม่เพิ่ง 19 วีคตอนนี้เพิ่งรู้สึกมีอะไรตอดๆในท้อง

18 W ยังเงียบอยู่เลยจ้า แอบกังวล ?

ตอนแม่ 18 วีคก็กังวลค่ะเพราะไม่รู้สึกเหมือนแม่ๆคนอื่น ตอนนี้แม่ได้ 19 วีคเริ่มรู้สึกมีอะไรตอดๆในท้องแล้วค่ะแม่??

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน 18 วีคค่ะ

ตอนนี้ 18วีคแม่ยังไม่รู้สึกตอนนี้ 19 วีคเริ่มรู้สึกแล้วค่ะแม่?