14 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจแล้วเอาใจช่วยนะคะ​ ขอบอกตามตรงว่าเห็นขีดเดียวแต่อย่าเพิ่งท้อนะคะ​ อีกอาทิตย์เอามาลองตรวจใหม่ค่ะ​ สู้ๆนะคะ

แม่ลองตรวจตอนเช้าดูนะคะ ที่ตรวจที่7-11เลยค่ะ เราเคยซื้อแบบปากกามาตรวจก็จางมากๆแทบมองไม่เห็น

อีก 2-3 วันลองตรวจใหม่ค่ะ บ้านนี้ตื่นมาตรวจ ตี4 ก้ยังจางค่ะ เเต่ก้ท้องค่ะ คุณแม่สู้ๆนะคะ

เหมือนกันเลยตรวจขึ้นขีดเดียวแต่ประจำเดือนยังไม่มา เลยไม่รุ้ว่าท้องไม่ท้อง

ลองตรวจใหม่แต่เช้าช่วงเวลา06:00-07:00นะคะจะขึ้นชัดเรยว่ากี่ขีดเป็นกำลังใจให้นะคะ😊

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ อาการเหมือนคนแพ้ท้อง แต่ตรวจขึ้นขีดเดียว

เห็นขีดเดียวค่ะ เว้นไว้ 1 อาทิตย์แล้วตรวจใหม่ดูค่ะ

รอสักอาทิตย์ตรวจใหม่นะคะเป็นกำลังใจให้นะคะ

เอาใจช่วยนะคะ พรุ่งนี้ลองตรวจอีกรอบดูนะคะ ^^

VIP Member

ไม่เห็นเลยค่ะ รออีกสัก 3-4 วันลองตรวจใหม่ค่ะ