7 ตอบกลับ

ไม่น่ากลัวเลยค่ะทำใจให้สบายๆธรรมชาติสร้างให้เราไม่เจ็บมากขนาดทนไม่ได้ค่ะ ตอนกรีดไม่รู้สึกอะไรเลยตอนเย็บเหมือนกันตอนนั้นรู้สึกชาไปหมดเลยค่ะ😂

ขอบคุณค่ะ🙏🏻♥️💗

บ้านนี้ไม่ได้กรีดเลยค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บตรงนั้นเลยค่ะ ณ ตอนนั้นมันจะเจ็บท้องคลอดมากกว่าและอยากจะคลอดมากๆ พอคลอดแล้วอะไรๆก็โล่งไปหมดเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ❤️🙏🏻

ตอนกรีดไม่เจ็บค่ะแค่รู้สึกว่าโดนกรีด กรีดสดๆค่ะ แต่ตอนนั้นความรู้สึกมันชาไปหมดค่ะ ปวดท้อง อยากเบ่งมากกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ❤️🙏🏻 รู้สึกโล่งอก

VIP Member

ถึงเวลาก้ไม่กลัวแล้วจ้า อยากเบ่งให้น้องออกมาอย่างเดียว แม่อย่าคิดมากไปก่อนค่ะ จะพากังวลและกลัวไปเปล่าๆ

ขอบคุณค่ะ❤️🙏🏻 ไม่กลัวเท่าไรแล้วค่ะ

เราโดนกรีดสดเลยค่ะ ตอนเย็บหมอต่อยฉีดยาชา แต่ไม่ค่อยรู้สึกหรอกค่ะ ปวดท้องมากกว่า

ขอบคุณค่ะ♥️🙏🏻

คลอดเองค่ะกรีดสดเย็บสดด้วยค่ะแต่ไม่เท่าตอนปวดท้องใกล้คลอดค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

กรีดสดค่ะ แต่ไม่เจ็บนะค่ะ เพราะเรามัวจะเจ็บท้องค่ะ

ขอบคุณค่ะ💗🙏🏻