14 ตอบกลับ

ปกติคะแม่ น้องจะตอดเบาๆ หลังจาก24สัปดาห์ แม่จะรู้สึกถึงแรงดิ้นและน้องถีบชัดมาก ถีบชนิดแม่ต้องมีน้ำตาคลอกันเลย บ้านนี้29สัปดาห์คะ รับรู้ถึงแรงได้เต็มพิกัด ไม่รู้ว่ามือรึเท่าน้อง บางครั้งน้ำตาคลอกะมีคะ555

บ้าน​นี้เริ่มรู้สึกตอดสัปดาห์ที่ 18 ค่ะ ท้อง​แรก ตอนนี้​ 21 สัปดาห์​ 5 วัน ดิ้นเก่ง​มาก

บ้านนี้เริ่มตอด20วีคค่ะแม่เป็นคนอ้วนมากด้วยตอนนี้22วีคดิ้นแรงมากค่ะ

ท้อง2 บ้านนี้ตอดตุ๊บๆตอน14wค่ะ ก็ไปอัลตราซาวด์ดู น้องเป็นเพศชายค่ะ

เป็นเพราะผนังหน้าท้องแม่อาจจะหนา อาจจะยังไม่ค่อยรู้สึกค่ะ

บ้านนี้ 20+5ค่ะ รู้สึกแล้วค่ะ น้องไม่ได้ดิ้น น้องถีบแทนค่ะ🤗

VIP Member

แค่ตอดค่ะแม่ เดี๋ยวซัก6เดือนน่าจะดิ้นแล้วค่ะ

หนังท้องหนาป่าวจ๊ะ ถ้าใช่ก้อเปนเรื่องปกตินะ

น้องจะดิ้น ตอน28สัปดาห์ดิ้นเสม่ำเสมอคะ

บ้านนี้ 21 สัปดาห์ค่ะเริ่มดิ้นแต่ไม่แรง