6 ตอบกลับ

ปวดตั้งแต่35วีคค่ะ ตอนนี้37+1ปวดร้าวปวดจิมิเดินลำบากลุกนั่งก็ลำบาก มีปวดท้องเจ็บเตือนบ้าง ท้องเเข็งปั่น นั่งนอนก็ปวดไปหมด ทำงานบ้านก็ปวดร้าวเหนื่อยค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่

TapFluencer

บ้านนี้ปวดตั้งแต่ 34 วีค ตอนนี้ปวดร้าวมากไปที่หลังกับเอวจะลุกทีลำบากมากค่ะ เดินแทบไม่ไหว ทำอะไรแทบไม่ได้เลย ปวด เหนื่อยหอบ

เป็นเหมือนกันค่ะ 38วิค เมื่อกี้มีมูกไสๆไหลออกมาไม่รุจะคลอดไหมรลุ้นอยู่ค่ะ

เป็นตั้งแต่35วีคเลยค่ะปวดร้าวมากที่หลังเอวไปหาก้นลุกทีปวดจนร้องโอ้ย..

บ้านนี้ปวดตั้งแต่31wเลยค่ะ เดินแทบไม่ไหวปวดขาหนีบมากค่ะ ท้องแรก🥺

เป็นค่ะแต่ของแม่36.4วีคเองเดินจะไม่ไหวแล้ว