2 ตอบกลับ

ถ้าปล่อยมาสม่ำเสมอเป็นเวลา 1 ปี ถือว่าเข้าข่ายมีบุตรยากค่ะ ลองปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ

ยิ่งทิ้งไว้ยิ่งเสียเวลานะคะ ไปตรวจหาสาเหตุดีกว่าค่ะ ว่าเรามีข้อผิดพลาดตรงไหน จะได้แก้ถูกจุดค่ะ อย่างเราพาแฟนไปตรวจน้ำเชื้ออสุจิ ผลออกมาปกติ ที่นี้หมอก็มาไล่เช็คที่ฝ่ายหญิง สรุปผลปกติทั้งคู่ก็สบายใจค่ะ กลับมาปั๊มกันใหม่ มาก็มา ไม่ค่อยคาดหวังละค่ะ 😅

VIP Member

รอเเบบชิวๆไม่เครียดไม่ตั้งใจดูค่ะน้องอาจจะมา

ก็ชิวๆอยู่นะคะมาก็ดีใจแต่ไม่มาสักที กลัวว่านานไปอาจจะมียากอ่ะคะ