27 ตอบกลับ

5 วีคไม่เจอหรอกค่ะถ้าไม่ส่งกล่อง

ของเราเห็นถุงตั้งครรภ์ตอน7วีคค่ะ

เเท้ง2รอบหมอไม่ตรวจหาสาเหตุให้หรอคะเเม่ว่าเกิดจากอะไร

Super Mum

อายุครรภ์ยังน้อยอยู่ค่ะ

VIP Member

7-8 วีคค่ะ จะพบตัวน้อน 🤰

เราเจอตอน9วีคค่าาา

ท้องยังอ่อนอยู่ค่ะ

ถ้าคุณแม่เคยแท้งมางดการมีเพศสัมพันธ์นะค่ะอย่ายกของหลังค่ะ

ท้องแรกเหรอค่ะ

ท้องที่3ค่ะ ท้องแรกท้องนอกมดลูกค่ะท้องแบบไม่รุ้ตัวเพราะปกติมะก่อนเป็นคนปจดมาไม่ปกติค่ะเรยตัดปีกไปข้าง ท้องที่2ท้องเดือนมีนาที่ผ่านมาค่ะน้องหยุดการเจริญเติบโตไปตอน8วีคค่ะแต่ตอนนั้นรู้ตัวตอน6วีคไปซาวน์เจอถุงครรภ์ปกติค่ะ แต่ท้องที่3นี้รู้ตัวตั้งแต่กลางเดือนก่อนปจดจะมาค่ะแม่เพราะมีอาการพอปจดขาด1วันเรยตรวจขึ้น2ขีดเข้มค่ะแม่ วันที่3ไปอุลตร้าซาวน์มาผ่านหน้าท้องนะคะเจอถุงจิ๋วๆค่ะคุณหมอเรยนัดไปซาวน์อาทิตย์หน้าอิกทีค่ะ เรยค่อนข้างกังวลไปหมดค่ะ😣