49 ตอบกลับ

เก็บคะ ตอนเราท้องไม่ตั้งตัว เราก็ ดร็อป ไว้ก่อนคะ เพราะถ้าไม่เอาไว้ชีวิวมีแต่ร่มจมคะ ทำอะไรก็ไม่ขึ้น ถึงจะไม่ตั้งใจก็เถอะ

น้องค่ะแค่น้องกำลังคิดจะฆ่าเด็กคนนึงที่เป็นลูกของน้องก็บาปแล้วคะ บาปมากด้วยนะ เลี้ยงเขาเถอะคะอย่างน้อยเขาคือลูกของเรา

เอาไว้เถอะคะ เราพึ่ง18เราก็เอาไว้ ตอนนี้เรียนกศน.แล้วทำงานไปด้วย แฟนเราเขาก็รับผิดชอบเหมือนกัน เก็บเขาไว้เถอะคะ😊😊

เราทำงานหาเงินใช้เองผ่อนค่ารถอีกต่างหากทางแฟนไม่รับผิดชอบด้วยซ้ำ เราก็เก็บไว้ค่ะ ยอมเหนื่อยหน่อย

VIP Member

เก็บไว้คะการเอาเด็กออกจะเป็นบาปติดตัวจนตาย คิดที่จะมาเซ็กช์โอกาศพลาดมีเยอะอยู่แล้ว

เก็บไว้ค่ะ เราต้องรับผิดชอบกับสิ่งที่เราทำไปค่ะ สู้ๆนะคะ ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี

VIP Member

เก็บไว้นะคะวันหนึ่งเขาจะเป็นสิ่งสำคัญที่สุดในชีวิตเราคะ สู้ๆนะคะคุณแม่✌✌

เค้ามาแล้วรักษาเค้าไว้ค่ะมีลูกก็เรียนต่อได้สมัยนี้ช่องทางเรียนเยอะ

รับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองทำ มีแล้วก็ต้องเลี้ยงค่ะ อย่าทำร้ายเขาเลย

นี่เองจะจบม6อยู่แล้วยังเลือกที่จะเก็บเขาไว้ละด้อปเลยค่ะ