2 ตอบกลับ

เป็นโรคเครียดเหมือนกันจ้า แต่ไม่ถึงกับเครียดมาก ต้องหากิจกรรมทำเพลินๆนะค่ะ หรือ ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์ อ่านหนังสือก็ได้จ้า จะได้ไม่คิดมาก ก่อนนอนฟังเพลงในยูทูบ เพลงกล่องดนตรีเรื่อยช่วยได้นะค่ะ สู้ๆนะค่ะ ✌️✌️ เอาใจช่วย 💕❤️

เลยลองแล้วค่ะ แต่ตัดเรื่องเครียดไม่ได้เลย ไม่มีคนให้ปรึกษาเรื่องแบบนี้ บอกใคร ปรึกษาใคร เขาก็หาว่าเป็นบ้า เป็นประสาท ยิ่งตอนจะนอนนี้เรื่องเครียดเต็มหัวไปหมด 😥😥

ลองปรึกษาหมอดูนะจ้า เครียดมากๆมันส่งผลกระทบกับตัวน้อยในท้องนะค่ะ แม่สู้ๆนะค่ะ✌🏻

ไว้จะลองปรึกษาคุณหมอลองดูค่ะ 😅😂