10 ตอบกลับ

เราก็มีน่ะอาทิตย์ล่ะ 2ครั้งแต่เราปกติไม่เปนอะไร แค่เราทำในท่าที่ไม่อันตรายกะลูกในท้องก็พอ

ขอบคุณมากนะคะ แม่บ้านนี้อารมจัดมากเลย แต่ก้อนานๆจะมีอารมที แต่จะงดไปค่ะขอบคุณมากนะคะ

VIP Member

ไม่ได้ค่ะอาจแท้งได้ รออายุครรภ์5-6เดือนค่อยมีค่ะต้องใส่ถุงด้วยนะคะ

บ้านนี้พ่อไม่ทำเลยคะ กลัวเบบี้เป็นอะไร สะกิดหล่ยรอบแล้วววว 5555

หมอเคยแนะนำมา ก่อนครบ 3 เดือน ขอให้งดไปก่อนนะคะ เสี่ยงแท้งค่ะ

บ้านนี้ทำยันคลอดเลยค่ะ แต่ก็แล้วแต่คนด้วยนะคะ

ให้เลย 3 เดือนไปก่อนค่ะ เพราะท้องอ่อนๆเสี่ยงแท้ง

บ้านนี้ก้อ​ 7W ไม่มีอารมทางเพศ​เลยแต่ก้อดีนะ​

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องยันคลอดเลยค่ะ

อย่าแรงนะคะ เดี๋ยวเลือดออก