3 ตอบกลับ

ถ้าไม่มีสิทธิ์30 เตรียมไปสัก 15,000-20,000 บาทค่ะ ค่าคลอดมันแค่ 5,000-6,000 แหละค่ะแต่ว่า เผื่อแม่หรือน้องมีอาการแทรกซ้อนต้องอยู่ ร.พ. นานหรืออยากซื้ออะไรเพิ่มจะได้มีใช้ชิวๆค่ะ

มีสิทธิ์30ค้าบแม่❤️❤️

TapFluencer

สิทธิ30฿ พี่สาวเราผ่าคลอด วันออก รพ. จ่ายไปไม่เกิน 1-2 พันมั้งคะ ลูกไม่ได้ตัวเหลือง ไม่ได้อบค่ะ อยู่ห้องธรรมดา

ฟรีค่ะ ถ้าอยู่ห้องพิเศษก็เสียแค่ค่าห้องกับค่าผ้าอนามัย30-40บาท นอกนั้นก็ค่ากินอยู่ของคนเฝ้ากับคุณแม่ค่ะ

ถ้าเป็นนพรัตน์เคยถามเขาแล้วเขาบอกว่าเสียราคาตามความจริงค่ะไม่ว่าจะบัตรทองก็เสียเต็มแต่เป็นรพ.รัฐนะคะ