8 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อนคลอดหน้าเนียนมากพอมีน้องมีสิวเต็มไปหมดหน้าคอหลังหน้าดำหน้าโทรมน้องเป็นผู้ขายค่ะ

เป็นที่ฮอร์โมนค่ะแม่ บ้านนี้ลูกสาวทั้งคู่ ท้องแรกโทรม เป็นสิว ท้อง2 ไม่โทรม ไม่มีสิวเลยค่ะ

VIP Member

ฮอโมนค่ะแม่ บ้านนี้ก็เปลี่ยนไปเพราะฮอโมน มีสิว หน้าโทรม ปม่ต้องไปอันตร้าซาวนะคะ

Super Mum

อาการเหล่านี้ไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ เป็นเพราะฮอร์โมน ไม่ใช่เพราะลูก

VIP Member

ซาวด์น่าจะชัวร์กว่าค่ะ สภาวะร่างกายของแม่บอกไม่ได้ชัดเจนค่ะ

VIP Member

สิวกระขึ้นหน้าบอกเพศไม่ได้คะอยากรุ้ชัวร์ไรก็ชาวคะ

แล้วแต่ฮอร์โมนแม่จ้าาา บอกเพศไม่ได้จ้าา

VIP Member

บอกเพศไม่ได้ค่ะ